Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Gạch thép dễ lắp ráp: Dễ dàng lắp đặt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Đường đi bộ công nghiệp mạnh mẽ nhẹ 30mm Đường dây xích
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Chức lưới thép dễ làm sạch: Dễ dàng bảo trì và bảo trì
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
2mm Flat Bar Heavy Duty Galvanized Saw Tooth Steel Grating với khoảng cách thanh vòng 40mm
| Bề mặt: | Thép mạ kẽm, chưa qua xử lý, thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 2mm-5mm,5mm |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30 mm, 35mm, 40mm hoặc tùy chỉnh |
Mạng thép hạng nặng phù hợp với các ứng dụng công nghiệp và thương mại khai thác mỏ cung cấp sức chịu tải và chống trượt
| Lớp phủ: | Mạ kẽm hoặc sơn |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt: | Hàn, bắt vít hoặc kẹp |
| Loại thanh chéo: | Đường cong, đường tròn. |
Lưới thép chịu lực dày 0,5mm 19-W-4 Đường đi bộ mạ kẽm nhúng nóng
| Đăng kí: | Lưới bảo vệ, Bộ lọc, Màn hình, Trang trí, v.v. |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới đục lỗ, Lưới hàn, Lưới mở rộng |
| Vật chất: | Dây thép không gỉ, nhôm, dây thép mạ kẽm, niken, v.v. |
Vật liệu kim loại 304 Lưới thép không gỉ Thanh tải sâu 30mm
| Ứng dụng: | Lối đi, nền tảng công nghiệp |
|---|---|
| Vật chất: | 304 316 thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng |
Vật liệu xây dựng kim loại lưới thép mạ kẽm nhúng nóng 30 x 3mm
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | lưới thanh đồng bằng, răng cưa, phẳng, |
Lưới thép mạ kẽm / sơn phủ nóng DIP
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | lưới thanh đồng bằng, răng cưa, phẳng, |
Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Hebei Zhuote
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | lưới thanh đồng bằng, răng cưa, phẳng, |

