Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
353/30/100 Công trường xây dựng lưới thép hạng nặng đi qua xe tải
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, xanh lá cây, đen, trắng |
| Chiều dài: | tối đa 6000mm, 0,8m, Nhu cầu của khách hàng, 2m |
Tấm lưới thép carbon Tấm lưới kim loại nặng cho nền tảng ngoài khơi
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước, lưới thép nhẹ mạ kẽm nhúng nóng và t |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, cầu, nền tảng, kết cấu thép |
Sàn lưới thép hạng nặng mạ kẽm nhúng nóng Nền tảng lưới thép
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước, lưới thép nhẹ mạ kẽm nhúng nóng và t |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, cầu, nền tảng, kết cấu thép |
Thanh hạng nặng ODM Lưới thép hàn công nghiệp
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Hoàn thành: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Hệ thống thoát nước ngang Hệ thống thoát nước bằng thép không gỉ 316 Kết cấu hàn lưới thép không gỉ
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tên sản phẩm: | sàn công nghiệp lưới thép với thời gian dài |
Lưới thép dày 1x6 M 30x3 mm caillebotis en acier bước / lưới thép thanh
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
30mm Pitch Heavy Duty Steel Grating đáp ứng tiêu chuẩn YB/T4001-2007
| Features: | Anti-slip, Drainage, Ventilation |
|---|---|
| Thickness: | 2mm-5mm, 5mm |
| Size: | Width: 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm; Length: 1m-6m |
Vật liệu thép xoắn Gói thép kẽm với sự đa dạng vật liệu sản phẩm
| Product Material Diversity: | Flat Steel, Twist Steel, Pattern Plate |
|---|---|
| Grating Standard: | YB/T4001-2007 |
| Bearing Bar Type: | Serrated |
Cầu thang mạ kẽm A36 Lưới thép chân tường I32x5mm với khung
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
Sàn mạ kẽm nhúng nóng Lưới thép chịu lực nặng 32 * 5mm chống trượt
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | sàn công nghiệp lưới thép với thời gian dài |

