Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Khả năng thích nghi với môi trường và ngoại hình đẹp của lưới thép
| Tải Cấp: | Theo sức chịu tải được chia thành các cấp khác nhau, chẳng hạn như A15, B125, C250, v.v., đại diện c |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | lưới thép công nghiệp |
| Kích thước: | Chiều rộng thông thường là 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm, v.v. Chiều dài được sản xuất theo yêu |
Cánh lưới thép tùy chỉnh: Được thiết kế để đáp ứng chính xác các thông số kỹ thuật của bạn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng lưới thép bền cho khu vực đỗ xe: chịu được các phương tiện hạng nặng và giao thông
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng thép hạng nặng cho nhà kho: hỗ trợ tải trọng lớn và thiết bị
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mái lưới thép trang trí cho vườn và không gian ngoài trời: Thêm phong cách và chức năng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thép gỉ răng cưa lưới chống trượt bền công nghiệp
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30 mm, 35mm, 40mm hoặc tùy chỉnh |
| Khả năng chịu tải: | Nhiệm vụ nặng nề |
Khả năng chịu tải trọng nặng đo răng thép lưới YB/T4001-2007 tiêu chuẩn
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001-2007 |
|---|---|
| Loại: | Lưới thanh có răng cưa, trơn |
| thanh phẳng: | 2mm 3mm 4mm 5mm 6mm 8mm 10mm 12mm |
Thanh răng cưa 50 * 5 Lưới thép không gỉ, Lưới thép hàn
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Máng thép chịu lực nặng có răng cưa chống trượt Lớp phủ mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Hoàn thành: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Lưới thép không gỉ dạng tấm có răng cưa Lưới thép mạ kẽm thoát nước Lưới thép
| Đăng kí: | Sàn, bệ, cầu thang, kết cấu thép, cầu |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, mạ kẽm, mạ kẽm nhúng nóng thanh chống trượt trọng lượng thép lưới, bán nóng nhôm thép mạ |
| Tiêu chuẩn: | ISO9001, AS1657, ANSI / NAAMM (MBG531-88), AS1657-1985, BS4592-1987 |

