Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Chăm sóc chống rỉ sét thép tối ưu cho sàn thép hiện đại
| Factory: | Yes, Since 1990 |
|---|---|
| Feature: | Bright On Surface,modern |
| Type Bar: | Flat Bar |
hàn thương mại Flat Bar Steel Grating Với 30mm Bearing Bar Spacing
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
30mm Pitch hàn thép không gỉ Industrial Grating
| Bearing Bar Spacing: | 30mm |
|---|---|
| Grating Standard: | YB/T4001.1-2007 |
| Port: | Tianjin |
3mm Cross Bar Industrial Grating với 30mm Bearing Bar Pitch
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Chăm sóc công nghiệp bằng thép thép đúc nóng
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
Thép sàn gạch chống trượt trong loại thanh thanh phẳng
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
30mmx30mm Pitch 3mm Steel Grating với bề mặt mạ
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Cảng: | thiên tân |
1000x1000mm tấm lưới thép phẳng cho các giải pháp sàn công nghiệp
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
|---|---|
| Bearing Bar Pitch: | 30mm |
| Port: | Tianjin |
Bạc phủ 30mm Đường đệm ốc / khoảng cách ốc sàn thép lưới
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
| Cảng: | thiên tân |
Lớp gạch thép galvanized với khoảng cách 30mm
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
|---|---|
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |

