Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Phòng lưới sàn thép sáng tạo
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
30mm Bearing Bar Spacing Anti-Rust Steel Grating cho các ứng dụng đa năng
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
|---|---|
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Phong cách hiện đại Flat Bar Grating với độ bền cao hơn
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
Kháng lạnh mạnh mẽ Chăm sóc thép không gỉ khung hợp lý tốt chống trượt cho các khu vực lạnh
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thép công nghiệp sàn sàn Grating với 30mm Bearing Bar khoảng cách
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
sàn lưới thép tấm sàn xử lý bề mặt mạ kẽm Tấm sàn được sử dụng cho nền tảng vận hành công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Loại thanh: | Thanh trơn |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
Nền tảng dự án công nghiệp Lưới thép lưới Webforge Lưới thép
| Tên: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Chiều dài: | theo kích thước của bạn |
| Bề rộng: | 1000mm |
30mm Bearings Bar Anti Rust Gully Hot Galvanized Steel Grating Với 3mm Cross Bars
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
|---|---|
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
| loại thanh: | thanh phẳng |
30mm Pitch Flat Stainless Steel Bar Grating trong 1000x1000mm
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
Mạng lưới thép chống trượt chống mòn, đảm bảo an toàn đi bộ
| Gói vận chuyển: | Đai thép có pallet |
|---|---|
| Loại thanh chịu lực: | có răng cưa |
| Kích thước: | Chiều rộng: 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm; Chiều dài: 1m-6m |

