Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Chức năng chống rỉ sét thép cao với các khớp chặt chẽ
| Quá trình sản xuất: | hàn |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
Q345 Grade Non Slip Flat Bar Type Steel Grating Platform For Safe Durable Flooring Solution (Tầm mềm không trượt loại thép để giải quyết sàn bền vững an toàn)
| Loại: | lưới thép hàn |
|---|---|
| Thể loại: | Q235, Q345, vv |
| nguyên liệu: | Thép dẹt, Thép xoắn, Tấm mẫu |
30mm Đường đệm ngăn không trượt thép Grating kết cấu không gỉ cho các nhà máy hóa học
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
3mm Cross Bar sáng trên bề mặt thép công nghiệp sàn lưới
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
hàn thép không gỉ thép Grating với 30mm vòng bi ngăn cách loại thanh phẳng
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
Q235 Grade Flat Bar Grating Mesh cho luồng không khí và ánh sáng tối ưu trong môi trường công nghiệp
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Kết thúc.: | thép |
| Loại: | lưới thép hàn |
Thép không gỉ thanh phẳng thép lưới cho ngành công nghiệp hóa học và dược phẩm
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
30mm Bearing Bar Spacing Anti Rust Steel Grating cho bề mặt bền và chống rỉ sét
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
|---|---|
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
Đèn trên bề mặt chống rỉ sét loại thép thanh phẳng thanh cho các ứng dụng ngoài trời
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Độ dày thanh chéo 3mm Ghi thép phẳng cho hệ thống thoát nước hạng nặng
| Port: | Tianjin |
|---|---|
| Grating Size: | 1000x1000mm |
| Cross Bar Thickness: | 3mm |

