Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Đèn sàn sàn thép công nghiệp bằng thanh phẳng sáng YB/T4001.1-2007 Tiêu chuẩn kể từ năm 1990
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Một lưới thép mạnh mẽ và bền với chống cháy và chống trượt hiệu quả
| danh mục sản phẩm: | lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Ứng dụng chính: | Nền công nghiệp, giàn giáo, cầu, lan can đường cao tốc, tấm che mương, hàng rào |
Công nghiệp chống rỉ sét thép với 3mm Cross Bar
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
Bạc sáng 3mm Cross Bar Hot Galvanized Steel Grating cho vật liệu xây dựng
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
3mm Cross Bar Hot Dip Smooth Surface Steel Grating Cho Xây dựng
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
|---|---|
| Texture: | Stainless Steel |
| Grating Size: | 1000x1000mm |
1000x1000mm kiểu đơn giản thép hàn lưới công nghiệp 30mm kiểu mở
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
30mm Pitch Steel Floor Steel Grating Decking cho khu vực công nghiệp
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| thanh mang: | 30mm |
Đường xích gạch bằng thép phẳng bằng sợi xích 3mm
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
Sản phẩm sản xuất từ các nước khác
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| thanh mang: | 30mm |
YB/T4001.1-2007 Gói thép kẽm nóng hàn với độ cao 30mm
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |

