Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Rào thép thanh phẳng không gỉ với lưới 30mm cho các ứng dụng công nghiệp
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
|---|---|
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Thép công nghiệp cầu thang lưới Grating sàn 30mm Pitch sàn Decking
| Cảng: | thiên tân |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| thanh mang: | 30mm |
Các lưới thép chống rỉ sét: Thích hợp cho môi trường ngoài trời và môi trường khắc nghiệt
| Vật liệu thanh ngang: | Thép vuông xoắn, thép tròn hoặc thép dẹt |
|---|---|
| Khoảng cách thanh: | 50mm, 100mm |
| Ứng dụng: | Thích hợp cho môi trường khắc nghiệt |
Khả năng thích nghi với môi trường và ngoại hình đẹp của lưới thép
| Tải Cấp: | Theo sức chịu tải được chia thành các cấp khác nhau, chẳng hạn như A15, B125, C250, v.v., đại diện c |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | lưới thép công nghiệp |
| Kích thước: | Chiều rộng thông thường là 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm, v.v. Chiều dài được sản xuất theo yêu |
Các lưới thép chống mài mòn: Tăng tuổi thọ của sàn nhà
| Vật liệu thanh ngang: | Thép vuông xoắn, thép tròn hoặc thép dẹt |
|---|---|
| Khoảng cách thanh: | 50mm, 100mm |
| Ứng dụng: | Thích hợp cho môi trường khắc nghiệt |
Các lưới thép chống hóa chất: Phù hợp với môi trường hung hăng
| Vật liệu thanh ngang: | Thép vuông xoắn, thép tròn hoặc thép dẹt |
|---|---|
| Khoảng cách thanh: | 50mm, 100mm |
| Ứng dụng: | Thích hợp cho môi trường khắc nghiệt |
Mạng lưới thép chống trượt với mô hình kim cương: Đảm bảo chân ổn định
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Gạch thép dễ lắp ráp: Dễ dàng lắp đặt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng thép nhẹ để vận chuyển và lắp đặt dễ dàng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Đường đi bộ công nghiệp mạnh mẽ nhẹ 30mm Đường dây xích
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

