Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ g325 floor steel grating ] trận đấu 155 các sản phẩm.
Tấm lưới Corten 5mm có lỗ tròn đục lỗ, Bọc lưới đục lỗ cho lối đi hoặc cầu thang
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Đường kính dây: | 0,6mm, 0,8mm, 1mm, 1,2mm, 1,5mm, 1,8mm, 2mm, yêu cầu |
Tấm không gỉ đục lỗ 0,6mm răng cưa cho cửa sổ
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Đường kính dây: | 0,6mm, 0,8mm, 1mm, 1,2mm, 1,5mm, 1,8mm, 2mm, yêu cầu |
Non Skid Stair Tread Hot Dip Mạ kẽm Chứng nhận ISO 9001
| Tên sản phẩm: | Thép cầu thang bậc thang lưới |
|---|---|
| Kiểu: | Tt |
| Loại kích thước: | 700mm * 260mm |
Cast Iron Trench Drain Cover Antirust Tuổi thọ làm việc dài
| Tên sản phẩm: | Grirust Cast Iron Trench Drain Grates |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Thép nhẹ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | G303 / 30/100 |
Rãnh nặng 5 tấn cho các đường lái xe Chứng nhận ISO 9001
| Tên sản phẩm: | Rãnh thoát nước nặng |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Đặc điểm kỹ thuật: | G505 / 30/100 |

