Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ g325 floor steel grating ] trận đấu 155 các sản phẩm.
Lưới kim loại chống trượt Mạ kẽm nhúng nóng cho nền tảng lối đi
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Lưới nhôm đúc với độ cao 38mm oxy hóa cho lối đi trên nền tảng
| màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Thanh chống trượt bằng thép không gỉ công nghiệp 30MM mạ kẽm
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Lưới thép nhúng nóng 50mm Hàn chống trượt mạ kẽm
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Chống ăn mòn Hàng rào kim loại 2mm Tấm lưới carbon thấp
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đơn xin: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Lưới khóa bằng nhôm 5032-H32 với lưới đi bộ bằng phẳng hoặc răng cưa trên nền
| màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
6061 Tấm lưới phẳng bằng hợp kim nhôm cho nền tảng nhà máy hóa chất Cầu thang hoặc lối đi bộ
| màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Nền tảng lối đi 32 * 5mm Thép mạ kẽm nhúng nóng cho sàn xe kéo
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
Nền tảng công nghiệp Lưới thanh răng cưa dày 2.0mm
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, màu vàng, vv hoặc tùy chỉnh |
1/4 "19 W 4 Lưới thép thanh răng cưa carbon nhẹ cho lối đi bộ và bậc cầu thang
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |

