Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ g325 floor steel grating ] trận đấu 155 các sản phẩm.
Chống trượt cầu thang Treads Diamond 2mm Grip Strut Safety Grating cho cầu thang hoặc platformb Lối đi
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Lỗ tròn lỗ thép 2.0mm cho các kênh nền tảng lối đi
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Lưới nhôm thanh dày 2mm cho nền tảng lối đi
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Sàn thép mở Sàn thép nhẹ Mạc thép 6 mm * 6 mm Kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Lưới thép mềm |
|---|---|
| Chứng nhận: | ISO9001:2015 |
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
Lưới thép an toàn 5mm mạ kẽm trước cho cầu thang
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Lưới chống trượt bằng nhôm 40MM Grip Strut Grating cho cầu thang, tấm ván đục lỗ
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Tấm lưới kim cương đục lỗ bằng nhôm 5052 độ dày 4mm
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Độ dày 3mm Kim cương ISO9001 Grip Strut Grating
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Lối đi bằng kim loại nhẹ bằng thép nhẹ 2mm Nhôm tôi thanh lưới
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Lưới thép không gỉ 5mm Perf O Grip Grating cho sàn
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |

