Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ g325 floor steel grating ] trận đấu 155 các sản phẩm.
Xếp chồng lên nhau lỗ nhỏ lực kéo Grip Strut an toàn lưới
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Lưới kim cương bằng thép nhôm, lối đi có thanh chống
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Hệ thống lưới khóa bấm 2mm HDg cho nền tảng rửa xe lớn
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Nhôm chống trượt đục lỗ đục lỗ O Grip Grating
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Lưới thép mạ kẽm 4x8 Tấm thép cắt kim cương
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Đường kính dây: | 0,6mm, 0,8mm, 1mm, 1,2mm, 1,5mm, 1,8mm, 2mm, yêu cầu |
An toàn Cầu thang thép nhẹ
| Tên sản phẩm: | Bậc thang mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
| Thanh ngang: | 50mm, 100mm, v.v. |
Mạ kẽm nhúng nóng tùy chỉnh HSE Grating Clips Thép không gỉ
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Thanh thép mạ kẽm nhúng nóng Dễ dàng lắp đặt Tuổi thọ cao
| Tên sản phẩm: | Thanh thép |
|---|---|
| kết cấu: | Thanh mang Q235 |
| Điều trị: | Mạ kẽm nhúng nóng |
Thang thép không gỉ công nghiệp Trays Loại T4 Chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Thép cầu thang mạ kẽm |
|---|---|
| Kiểu: | T4 |
| Loại kích thước: | 760mm * 300mm |

