Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Vật liệu xây dựng bằng kim loại mạ kẽm nhúng nóng Tiêu chuẩn Lưới thép thông thường
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
Nhà kho nhúng nóng Bảng điều khiển lưới kim loại mạ kẽm bằng thép lưới
| Tên sản phẩm: | lưới thép, mạ kẽm, mạ kẽm nhúng nóng thanh chống trượt trọng lượng thép lưới, bán nóng nhôm thép mạ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316, Lưới nhôm |
| Tiêu chuẩn: | ISO9001, AS1657, ANSI / NAAMM (MBG531-88), AS1657-1985, BS4592-1987 |
Mạng lưới thép râu cao cấp cho bề mặt đi bộ an toàn và an toàn trong bất kỳ môi trường nào
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng thép cưa cho các vòng thu máy bay, bể xả và máy xả khí
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Giá kệ công nghiệp Lưới thép nặng 300mm
| Tên sản phẩm: | Lưới thép nặng |
|---|---|
| Cercercation: | ISO 9001-2015 |
| Vật chất: | Thép nhẹ, thép cacbon thấp |
I Bar 25x5x3 30x5x3 32x5x3 40x5x3 Lưới thép lối đi Lưới thép công nghiệp
| Xoắn Cross Bar Pitch: | 38.1, 50, 60, 76, 80, 100, 101.6, 120mm, 2'' & 4'' |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | chưa qua xử lý (đen), mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện, mạ điện, sơn |
| tiêu chuẩn vật liệu: | Thép không gỉ 304, Thép nhẹ & Thép carbon thấp, v.v. |
Nền tảng công nghiệp Lối đi lưới thép không gỉ độ dày 3.0MM
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, thoát nước |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
Tòa nhà văn phòng bền vuông 5mm 316 Lưới thép không gỉ
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, thoát nước |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
505 325 11w4 Thép hàn thanh Grate Vật liệu xây dựng cho nắp rãnh
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Mặt: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng Máy ép lưới thép hàn
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Hoàn thành: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |

