Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Q235 Thanh thép mạ kẽm nóng Lưới thép tấm lưới cho nền tảng
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nền tảng |
| Thanh mang: | 30 mm |
Thép ODM mạ kẽm nhúng nóng Grate kim loại công nghiệp
| Vật chất: | Q235, Q295 |
|---|---|
| Mặt: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Lối đi bằng thép thanh răng cưa cho nắp thoát nước sân nhà
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Hoàn thành: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Nắp đậy rãnh thoát nước Rãnh kim loại hạng nặng Q235
| Cao độ thanh ngang: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn |
Máng kẹp thép loại MLC để lắp đặt nền tảng Dịch vụ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Kẹp lưới thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
| Nguyên liệu: | Q235 / S235jr |
Q235 Catwalk thép thanh lưới mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tên sản phẩm: | sàn công nghiệp lưới thép với thời gian dài |
Thép mạ kẽm nhúng nóng mạ kẽm có răng cưa dài
| Tên sản phẩm: | Lưới thép nặng |
|---|---|
| Thanh loại: | Thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
Stainless thép công nghiệp đường đi bộ lưới với 30mm xích chân khoan
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| thanh mang: | 30mm |
30mm/ 30mm thanh thép phẳng hàn chống rỉ sét sàn thép công nghiệp
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Cảng: | thiên tân |
Các bước thép mạ kẽm mở rộng tấm lát lối đi cũng bao phủ tốt tấm sàn kim loại có trọng lượng 30 x 5
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |

