Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Độ dày 5mm Kiểu răng cưa Lưới thép không gỉ 304
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Lưới thép hạng nặng Q355 Hàn mạ kẽm nhúng nóng Độ dày thanh phẳng 5mm
| Cao độ thanh ngang: | theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| màu sắc: | Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn |
I Type Bar Lưới thép công nghiệp cho tấm đi bộ mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | Tôi gõ thanh thép |
|---|---|
| Chiều dài: | 6000mm |
| Chiều rộng: | 1000mm |
Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Thép hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | Nhỏ hơn hoặc bằng 6m |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |
Kẹp lưới thép tùy chỉnh / Kẹp lưới mạ kẽm Xuất hiện bạc
| Tên sản phẩm: | Kẹp lưới thép mạ kẽm |
|---|---|
| Vật chất: | Thép nhẹ, thép không gỉ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 40mm / 30 mm / 38mm |
Thép mạ kẽm Kẹp cố định Vật liệu thép nhẹ Tuổi thọ cao
| Tên sản phẩm: | Thanh thép mạ kẽm |
|---|---|
| Vật chất: | Thép nhẹ, thép không gỉ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 20 mm / 30 mm / 35mm / 38mm / 40mm |
Kẹp lưới thép nhẹ / Kẹp lưới kim loại Xử lý bề mặt Ba Lan
| Tên sản phẩm: | Kẹp lưới kim loại |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ / Thép nhẹ |
| Chứng khoán: | Đặc điểm kỹ thuật chung |
Lưới thép thanh răng cưa có thể tùy chỉnh hạng nặng cho khu vực Bulding hoặc khu công nghiệp
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Mặt: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Nền tảng thép hàn 19w4 Tấm lưới mạ kẽm nhúng nóng 5mm
| Kiểu: | trơn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235, thép không gỉ mạ kẽm |
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm, 6mm, 2.0mm-5.0mm, 1.5mm ~ 6mm |
30 * 3mm Grating Trench Cover Thanh thép răng cưa với khung góc
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, sơn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |

