Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Kẹp lưới thép mở rộng, kẹp sàn lưới chống trượt
| Tên sản phẩm: | Kẹp lưới thép không gỉ |
|---|---|
| Ngày sản xuất: | phụ thuộc vào số lượng |
| Vật chất: | SS316 / SS304 / SS316L |
Khóa áp suất Lưới thép công nghiệp mạ kẽm cho sàn / sàn
| Tên sản phẩm: | Khóa áp suất mạ kẽm |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Thép Q235, Q235, Thép Carbon thấp, Thép mạ kẽm không gỉ |
| xử lý bề mặt: | Glavanized nhúng nóng, sơn, Glavania |
Máy áp suất hàn thép công nghiệp sàn lưới với bề mặt mịn mượt sáng
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Cảng: | thiên tân |
Máy áp suất hàn thép công nghiệp sàn lưới với bề mặt mịn mượt sáng
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Cảng: | thiên tân |
Bảng lưới thép thông gió và phân tán nhiệt cho hiệu suất và hiệu quả tối ưu
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Với gió và tính chất chống trượt, cấu trúc là ổn định và có thể được tùy chỉnh kích thước lưới thép bạc
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Hot Dip Galvanized Steel Bar Grating với máy hàn áp suất
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
YB/T4001.1-2007 Khớp với Stainless Flat Gully Grating cho thoát nước cao cấp
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
Chức năng nặng thép kẽm lưới thanh cho đường đi bộ công nghiệp
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
Đi bộ gạch nhôm chống ăn mòn công nghiệp
| Vật liệu: | Thép, Nhôm, Thép không gỉ |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Tốt lắm. |
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |

