Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Modular tùy chỉnh serrated thép carbon bar Grating dễ dàng lắp đặt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Rãnh nặng 15-W-4 Lưới thép dẹt Thanh thép nhẹ hoặc thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Lưới thép nặng |
|---|---|
| Thanh loại: | Thanh phẳng |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
Nắp đậy lưới thoát nước chống trộm chống trượt bán chạy với khung
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
Lưới kim loại Tấm lưới thép không gỉ Lưới thép sàn Lưới thép 6000x1000mm
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
|---|---|
| Tính năng: | Nặng, sáng trên bề mặt, hiện đại, độ bền cao, trọng lượng nhẹ |
| Bề rộng: | 1000mm, theo kích thước của bạn, 50-500MM, 600-1250mm |
Chúng ta có thể đặt lưới thép cho con đường trong trang trại chống ăn mòn và chống ép
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Q235 Thép mạ kẽm OEM Lưới tản nhiệt sàn Grate
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Lưới thép không gỉ kim loại Ss316 Độ dày 10mm
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, thoát nước |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 316, SS316 |
| Xử lý bề mặt: | Chưa được xử lý, Poish |
Bể chứa bão bằng thép Đường đi bộ Lưới thoát nước Nắp đậy Đường rãnh thoát nước vỉa hè
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
Phong trào chống cháy ma sát bề mặt tốt lưới thép kẽm
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mức độ khẩu độ nhỏ độ chính xác tuổi thọ dài tấm lưới thép bạc
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

