Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Mạng lưới thép công nghiệp Sự kết hợp hoàn hảo của sức mạnh và chức năng
| Tên sản phẩm: | Lưới thép chịu lực, dày 3mm Chống trượt Chống trượt lửa |
|---|---|
| Phương pháp sản xuất: | Bảng lưới thép hàn áp suất được làm bằng thép phẳng tải và thanh chéo được sắp xếp theo độ dài và vĩ |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
Máy ép lưới thép công nghiệp hàn 2mm
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Thanh loại: | Thanh phẳng / Thanh răng cưa |
| Nguyên liệu thô: | Q235 / S235jr |
Độ dày lưới thép được sản xuất cho nhiều ứng dụng
| Application: | Industrial |
|---|---|
| Bearing Bar Pitch: | 30mm, 40mm, 50mm, Etc |
| Grating Standard: | YB/T4001.1-2007 |
38mm I-Bar Flat Steel Grating chống trượt và chống trượt để tăng cường an toàn nơi làm việc
| hình dạng thanh chịu lực: | Đơn giản, Xét, I-Bar |
|---|---|
| nhiệt độ: | Sự khoan dung mạnh mẽ |
| Loại thanh chịu lực: | có răng cưa |
Loại lưới thép công nghiệp có răng cưa G254 / 40/100 Trung tâm
| Vật chất: | Quý 235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Loại răng cưa |
| xử lý bề mặt: | Không được điều trị |
Phòng lưới thép chống rỉ sét phẳng hoặc có sợi râu tùy chỉnh cho hiệu suất lâu dài
| Công suất sản phẩm: | 10 tấn mỗi ngày |
|---|---|
| thanh chịu lực: | 50mm*5mm |
| Kỹ thuật: | lưới hàn |
Superior Press Lock Steel Texture Flat Steel Grating với độ dày thanh gấu 5mm cho các tòa nhà thương mại và công nghiệp
| công nghệ hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| Loại thanh chịu lực: | Loại đơn giản, Loại đinh, Loại I |
| thông gió: | Tốt lắm. |
Công nghiệp tấm lưới thép phẳng với 100mm thanh chéo khoảng cách và quá trình hàn
| Kích thước thanh ngang: | 6mm |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Đai thép có pallet |
| Kỹ thuật: | lưới hàn |
Mạng lưới thép nhẹ loại thanh xích xích để giải quyết thoát nước
| danh mục sản phẩm: | lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Ứng dụng chính: | Nền công nghiệp, giàn giáo, cầu, lan can đường cao tốc, tấm che mương, hàng rào |
Durasteel Gridwalk Pro Series Hệ thống lưới sàn công nghiệp hạng nặng Thiết kế chống trượt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

