Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Rào thép công nghiệp tùy chỉnh và linh hoạt cho các ứng dụng khác nhau
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng lưới thép công nghiệp linh hoạt và lâu dài cho nhu cầu kinh doanh của bạn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Cánh lưới thép công nghiệp Giải pháp sàn cuối cùng cho các khu vực giao thông nặng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng lưới thép công nghiệp linh hoạt cho các cấu trúc mạnh mẽ và ổn định
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
OEM có sẵn Industrial Steel Grating cho các yêu cầu khác nhau của khách hàng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thép công nghiệp hợp chất cacbon thấp bao gồm tấm rô tuyn
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
Bán nóng Nền tảng mạ kẽm ngoài khơi Lưới thép công nghiệp cho lối đi
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn |
Thanh hàn Catwalk 19x19mm FRP Lưới thép công nghiệp
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, sàn thép công nghiệp Lưới thép với thời gian dài |
Nền lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng Nắp rãnh carbon
| Đăng kí: | Bảo vệ Lưới, Bộ lọc, Màn hình, Trang trí, v.v. |
|---|---|
| Loại: | Lưới đục lỗ, Lưới hàn, Lưới mở rộng |
| Nguyên liệu: | Dây thép không gỉ, nhôm, dây thép mạ kẽm, niken, v.v. |
OEM Industrial Steel Grating được sản xuất theo yêu cầu của khách hàng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

