Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng với tấm kiểm tra 2mm
| Vật chất: | Thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Thể loại: | Lưới thanh trơn |
G505 / 50/50 Nhấn Lưới thép bị khóa và hàn Lưới thép góc nặng
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, Sơn, mạ kẽm, Đen, chưa qua xử lý |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Màu mẫu của khách hàng, Trắng mờ. bạc, đen, trắng |
| Chiều cao: | 25~40mm, 12,5CM, 2,5mm |
Sàn nhà bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Swage mạ kẽm Khóa lưới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng |
Tấm thép không gỉ bền không được xử lý Tấm ván 6m cho nắp cống
| Tên sản phẩm: | Grating Tread Cover |
|---|---|
| Loại thanh: | thanh phẳng / thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
Lưới thép mạ kẽm / sơn phủ nóng DIP
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | lưới thanh đồng bằng, răng cưa, phẳng, |
Sàn thép chống trượt Mạ kẽm nhúng nóng
| Thanh ngang: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Độ dày: | 6mm, 3mm, 3,5,4 |
| Chiều dài: | Nhu cầu của khách hàng |
Mẫu hoàn thiện chống trơn trượt Lưới thép hợp chất 2MM cho các nhà máy công nghiệp
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày: | 5mm, 3mm, 6mm, 2mm-5mm |
Vật liệu xây dựng bằng kim loại mạ kẽm nhúng nóng Tiêu chuẩn Lưới thép thông thường
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
Kỹ thuật công nghiệp Lưới thép răng cưa Vật liệu xây dựng An toàn
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
Độ dày 2,5mm Lưới thép công nghiệp Chiều dài 5800mm
| kết cấu: | nhôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | thanh chống kim cương / O-grip |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |

