Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Xây dựng lưới thép công nghiệp mạ kẽm Độ dày 2mm
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
Độ dày 6mm Lưới thép răng cưa Q235 Carbon
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| Độ dày: | 2mm-6mm |
Nền tảng Tấm lưới thép công nghiệp Carbon Che rãnh
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
Bãi đậu xe sa mạc Tạp dề thép hợp chất, lưới thép không gỉ
| : | |
|---|---|
| Nguồn gốc | ANPING TRUNG QUỐC |
| Hàng hiệu | TT |
Thang thép không gỉ công nghiệp Trays Loại T4 Chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Thép cầu thang mạ kẽm |
|---|---|
| Kiểu: | T4 |
| Loại kích thước: | 760mm * 300mm |
Trâm thép cầu thang công nghiệp Lưới thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Trâm cầu thang thép |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Ngày sản xuất: | 3-5Days |
Thanh kim loại hàn mở rộng Lưới thép công nghiệp
| Dây chuyền sản xuất: | -Thanh lưới hàn |
|---|---|
| Vật liệu: | bảng kim loại thép |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, Đồng bằng, răng cưa, Phẳng |
Khóa báo chí mạ kẽm nhúng nóng Lưới thép As1657-1985
| kết cấu: | bấm khóa thép |
|---|---|
| Vật chất: | Thép |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Vật liệu xây dựng bằng kim loại 32 X 5mm Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng
| Kết cấu: | Trọng lượng lưới thép mạ kẽm nhúng nóng hạng nặng |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Lối đi thoát nước Lưới thép công nghiệp Mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm, 6mm, 2.0mm-5.0mm, 1.5mm ~ 6mm |

