Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Lối đi chống trượt Tay cầm Thanh chống Lưới an toàn Đục lỗ Kênh
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Tấm ốp trần đục lỗ bằng hợp kim nhôm Giá rẻ Lưới đi bộ công nghiệp với lưới kim loại hoàn thiện Anodized
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại |
|---|---|
| Độ dày: | 2mm-5mm,5mm |
| Hoàn thành: | mạ kẽm |
Tấm kim loại mở rộng bằng thép carbon 8mm Tấm kim loại trên mái Lối đi trên mái
| Vật chất: | Nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, công nghiệp |
| Gõ phím: | Lưới mở rộng |
Tấm kim loại mở rộng công nghiệp 4x8 Bảo vệ lưới dệt bằng bạc dệt kim loại hàn
| Thể loại: | Lưới mở rộng, Lưới đục lỗ, tấm kim loại mở rộng |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Kim cương, v.v., tròn, lục giác, tam giác |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Thép nhẹ mạ kẽm 1220x2440mm Tấm kim loại mở rộng cho công nghiệp
| Thể loại: | Lưới mở rộng, Lưới đục lỗ, tấm kim loại mở rộng |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Kim cương, v.v., tròn, lục giác, tam giác |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Lối đi Kim loại T6061 Vật liệu Lưới nhôm răng cưa Xây dựng chống trượt
| Vật chất: | 6063 T6 |
|---|---|
| Kết thúc bề mặt: | Sơn tĩnh điện |
| Số mô hình: | EM-025 |
Nền tảng xây dựng bằng nhôm 3 'chiều dài Sàn nhà Lối đi lại Grip Strut Grating
| kết cấu: | Đục lỗ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Sàn Mezzanine linh hoạt Quá trình lắp đặt dễ dàng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Chiều dài 4m Thép mạ kẽm trước An toàn Kim cương Grip Cầu thang Tread
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Ván chống trượt bằng kim cương mạ kẽm không trượt 1.5mm
| Vật chất: | nhôm, tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ đục lỗ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Phòng tắm, bậc cầu thang đục lỗ, Lưới an toàn bằng kim loại |
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |

