Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Kênh thoát nước hàng rào lưới thép mạ kẽm không gỉ
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
Chức năng chống trượt với khả năng chống mài mòn cao hơn
| Chống ăn mòn: | Tốt lắm. |
|---|---|
| Hiệu suất chống trượt: | Tốt lắm. |
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |
Chức lưới sàn chống trượt nhựa với dung lượng tải cao
| BẢO TRÌ: | Mức thấp |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm, sơn, anodized |
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |
Cấu chốt không trượt tùy chỉnh cho các ứng dụng vuông
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
| Độ bền: | Cao |
Q235 Chống trượt Máy ép răng cưa có khóa Thanh lưới Vật liệu xây dựng bằng kim loại
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Kiểu: | Báo chí hàn stee grating |
| Kích thước lưới: | 3'x20 ', 1000x1000mm, 3x30', 1000x6000mm và tất cả, vv |
Trọng lượng hạng nặng trên mỗi mét vuông Lưới an toàn kim loại Q235
| Kết cấu: | Trọng lượng lưới thép mạ kẽm nhúng nóng hạng nặng |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Q325 Thanh thép Lưới thoát nước mạ kẽm Vỏ sắt thoát nước Sàn mương thoát nước
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm, 6mm, 2.0mm-5.0mm, 1.5mm ~ 6mm |
Q235 Đường rãnh bao phủ lưới kim loại răng cưa Thanh lưới sàn lưới
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| Độ dày: | 2mm-6mm |
Thanh răng cưa carbon nhẹ Báo chí Khóa lưới Nền tảng lối đi
| kết cấu: | bấm khóa thép |
|---|---|
| Vật chất: | Thép |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Đào bảo mật chống trượt hình vuông
| Chống khí hậu: | Tốt lắm. |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm, sơn, anodized |
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |

