Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ industries stainless steel grating ] trận đấu 1237 các sản phẩm.
Lưới kim loại đục lỗ Thanh chống an toàn Lưới chống trượt Tấm kim loại đục lỗ
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Nhôm chống trượt đục lỗ đục lỗ O Grip Grating
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Lưới nhôm thanh dày 2mm cho nền tảng lối đi
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Lưới kim loại nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nhà máy điện
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, SS316L |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép chịu lực mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, cầu, nền tảng, kết cấu thép |
Q195 Cầu thang thép mạ kẽm nhúng nóng Tấm lưới Vật liệu xây dựng Kim loại
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm eleotro, nhúng nóng GI, sơn, chưa xử lý |
| tên sản phẩm: | Lưới thép, trọng lượng cầu thang thép, Lưới cầu thang thép tráng men điện, xu hướng bậc thang, lưới |
Thanh chống trượt bằng nhôm đục lỗ bằng nhôm có răng cưa
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng 25x3 Lưới thanh răng cưa
| Chiều dài: | Nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| Màu sắc: | Bạc |
Nền tảng làm việc công nghiệp Lối đi Perf O Grip Grating
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Chống trượt Cầu thang thép mạ kẽm chiều rộng 215mm Tấm lưới cho nền tảng hoặc công trình công nghiệp
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Thanh chịu lực kim loại Lưới lưới thép chịu lực nặng Lưới răng cưa
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, SS316L |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép chịu lực mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, cầu, nền tảng, kết cấu thép |

