G455/30/100 Sơn 25x3 Lưới thanh răng cưa
Nguồn gốc AN PING, TRUNG QUỐC.
Hàng hiệu TT
Chứng nhận ISO9001-2015
Số mô hình TT-3
Số lượng đặt hàng tối thiểu 3 tấn
Giá bán lower
chi tiết đóng gói đóng gói pallet gỗ hoặc dải thép
Khả năng cung cấp 1500 tấn / tháng
Thông tin chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm lưới kim loại Thanh loại thanh răng cưa
Nguyên liệu thô Q235 / S235 Xử lý bề mặt HDG / Vẽ tranh / không điều trị
Đóng gói đóng gói pallet gỗ và dải thép
Làm nổi bật
G455/30/100 Lưới thanh răng cưa
Lưới thanh răng cưa sơn
Lưới thanh răng cưa 25x3
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
A36, S235jr, St37-2, SS400, Q235
Lưới thép không gỉ / phẳng / thép không gỉ mạ kẽm nhúng nóng / lưới thanh sàn
Thông số kỹ thuật của Thanh chịu lực (Thanh tải) (mm)
Bearing Bar Pitch (trung tâm đến trung tâm)
12,5, 15,25, 30, 30,16, 32,5, 34, 40, 41,25, 45, 50, 60, 60,32, 80, 100 mm, v.v., cũng theo yêu cầu của khách hàng và khuyến nghị 30, 40, 60mm,
3) Sân ngang thanh ngang (giữa đến trung tâm)
38, 50, 76, 100, 101,6mm, v.v., cũng theo yêu cầu của khách hàng và 50, 100mm được khuyến nghị,
Tiêu chuẩn Mỹ có sẵn.
Sự chỉ rõ
Tấm lưới thép thoát nước Vật liệu rãnh thoát nước
Thép, thép cacbon thấp, thép không gỉ &Q235, A36, SS304, SS316L,
S235JR
Xử lý bề mặt Màu đen, mạ kẽm nhúng nóng, sơn
Chiều rộng thanh chịu lực * độ dày 25x3,25x4,30x3,30x4,30x5,32x5,40x5,50x5, ..... 75x10mm
Cao độ thanh chịu lực
12,5, 15, 20, 23,85, 25, 30, 30,16, 30,3, 34,3, 35, 40, 41, 60mm.
Tiêu chuẩn Hoa Kỳ: 1 "x3 / 16", 1 1/4 "x3 / 16", 1 1/2 "x3 / 16", 1 "x 1/4",
1 1/4 "x 1/4", 1 1/2 "x 1/4", v.v.
Hình dạng thanh chịu lực
Lưới thép kiểu trơn, Lưới thép kiểu răng cưa và tôi
Lưới thép kiểu thanh.
Tiêu chuẩn thoát nước lưới thép bao phủ rãnh thoát nước
Trung Quốc: YB / T 4001.1-2007, Hoa Kỳ: ANSI / NAAMM (MBG531-88),
Vương quốc Anh: BS4592-1987, Úc: AS1657-1985, Nhật Bản: JJS.
Hình dạng thanh chéo tròn, xoắn, hình thanh
Cao độ thanh ngang 38,50,76,100,101,6mm
Tiêu chuẩn mạ Hoa Kỳ: ASTM (A123), CN: GB / T13912, Vương quốc Anh: BS729
Phân phối thị trường Châu Mỹ45%, Châu Âu26%, Trung Đông38%, Nơi khác27%