Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
45mm hình chữ nhật Bar Pitch Heavy Duty Steel Grating với chống trượt
| Kích thước bảng điều khiển: | 400*1200mm |
|---|---|
| Quá trình: | hàn bấm |
| Chống ăn mòn: | Cao |
Tấm kim loại mở rộng dày 0,4mm Nhôm mạ kẽm 120 "X 24" X 48 "
| Ứng dụng: | Lưới bảo vệ, màn hình, trang trí, xây dựng, công nghiệp |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Lưới đục lỗ, dệt, trải qua, hàn |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Thép kim cương 0,1mm Dia Mạ kẽm mở rộng Lath
| Đường kính dây: | 0,1-10mm hoặc Yêu cầu |
|---|---|
| Kiểu dệt: | Dệt trơn, đục lỗ, lưới kim loại mở rộng |
| Ứng dụng: | Lưới bảo vệ, màn hình, trang trí, xây dựng, công nghiệp |
Tòa nhà ngoại thất 4x8 Tấm nhôm có thể mở rộng hình lục giác
| Hình dạng lỗ: | Kim cương, v.v., tròn, lục giác, tam giác |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5-25mm |
| Đóng gói: | hộp gỗ, bằng gỗ hoặc pallet |
Tấm kim loại nhôm mở rộng 4x8mm Tấm lưới kéo dài lỗ siêu nhỏ
| Loại hình: | Lưới mở rộng, Lưới đục lỗ, tấm kim loại mở rộng |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Kim cương, v.v., tròn, lục giác, tam giác |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Tấm kim loại mở rộng bằng thép carbon 8mm Tấm kim loại trên mái Lối đi trên mái
| Vật chất: | Nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, công nghiệp |
| Gõ phím: | Lưới mở rộng |
3000 mm Heavy Duty Expanded Metal Sheet with Tamper Proof Bolts (Bảng kim loại mở rộng hạng nặng 3000 mm) với các vít chống giả mạo
| Tiêu chuẩn: | GB |
|---|---|
| bơi lội: | 15mm |
| Khai mạc: | 30mm X 10mm |
Thép galvanized mở rộng tấm kim loại trong Q235 nguyên liệu thô cho công nghiệp
| Chiều dài tối đa của bảng điều khiển: | 3000 mm |
|---|---|
| bơi lội: | 15mm |
| Thể loại: | thép |
Max Panel Length 3000 mm Thép mở rộng tấm kim loại Cấu trúc mạnh mẽ và đàn hồi
| Phụ kiện: | Bu lông chống phá hoại |
|---|---|
| Nhỏ: | 30mm |
| Bao bì: | Pallet hoặc dạng cuộn |
30mm X 10mm mở rộng kim loại lưới dây với tamperproof Bolts và phụ kiện
| Độ dày sợi: | 1,5mm |
|---|---|
| Bảo hành: | 15 năm |
| Bao bì: | Pallet hoặc dạng cuộn |

