Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Bậc thang Tấm thép không gỉ trơn cho công trường xây dựng đường lái xe
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | Lưới thép, trọng lượng cầu thang thép, Lưới cầu thang thép tráng men điện, xu hướng thang |
Lưới thép nhẹ Lưới thép nặng 75mm X 6mm Lưới thoát nước kim loại
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, |
Kim loại răng cưa Cầu thang bằng thép Treads Lưới thoát nước Lưới thoát nước
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM: | Lưới thép, trọng lượng cầu thang thép, Lưới cầu thang thép tráng men điện, xu hướng thang |
| Loại hình: | Lưới phẳng, thanh trơn |
Cầu thang Treads Tấm sàn bằng thép không gỉ cho trung tâm mua sắm
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, |
Trường hợp Bảng nền tảng Thép không gỉ Tấm sàn bằng thép thanh lưới cầu thang bậc thang
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, |
Tấm kim loại đục lỗ bằng thép không gỉ, lỗ lục giác 0.5mm
| Độ dày: | 0,5mm |
|---|---|
| nhà máy: | Vâng |
| hấp thụ âm thanh: | Tốt lắm. |
Lửa sợi dây chuyền galvanized liên kết hàng rào với bột phủ kết thúc
| Kết thúc.: | thép |
|---|---|
| Kích thước liên kết: | Có khác nhau |
| Hình dạng: | Xích |
Cột tròn mạ kẽm hàng rào mắt xích sơn tĩnh điện
| Kích thước: | Có khác nhau |
|---|---|
| Độ dài liên kết: | Có khác nhau |
| Lớp phủ: | Sơn tĩnh điện |
Bảng kim loại lỗ bằng thép không gỉ với mô hình lỗ sáu góc
| Sự hấp dẫn thẩm mỹ: | Hấp dẫn |
|---|---|
| Chiều cao: | 2,5m, 3.0m |
| Chống ăn mòn: | Cao |
Bảng kim loại đục đúc galvanized cho công nghiệp và thương mại
| Hình Hy Vọng: | Lỗ tròn, lỗ thuôn dài |
|---|---|
| Đường kính lỗ: | 1mm-50mm |
| đường kính dây: | Yêu cầu |

