Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Các lưới chống trượt tùy chỉnh cho các ứng dụng công nghiệp
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |
| Chống ăn mòn: | Tốt lắm. |
Mạng lưới nhôm thuận tiện cho các ứng dụng công nghiệp
| Hiệu suất chống trượt: | Tốt lắm. |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép, Nhôm, Thép không gỉ |
| Độ bền: | Cao |
Đào chống trượt nhôm tùy chỉnh cho nền tảng công nghiệp
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |
|---|---|
| Chống khí hậu: | Tốt lắm. |
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
Đèn chống trượt hình vuông Xăng lực tải thép không gỉ
| BẢO TRÌ: | Mức thấp |
|---|---|
| Hiệu suất chống trượt: | Tốt lắm. |
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |
YB/T4001.1-2007 Tiêu chuẩn Modern Stainless Steel Flat Bar Grating With Machine Welding Bright On Surface
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
Công việc nặng chống trượt kim loại Grating thép râu với bề mặt kẽm
| Loại: | Lưới thanh có răng cưa, trơn |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại |
| Đặc điểm: | Chống trượt, thoát nước, thông gió |
3mm Cross Bar 30mm Pitch Steel Grating cho các ứng dụng công nghiệp
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
|---|---|
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thép công nghiệp cầu thang lưới Grating sàn 30mm Pitch sàn Decking
| Cảng: | thiên tân |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| thanh mang: | 30mm |
Bề mặt sáng đun sương nóng 30x30mm thép công nghiệp Grating Trong bạc
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
|---|---|
| Type Bar: | Flat Bar |
| Port: | Tianjin |
30mm Hot Dip Galvanized Iron Grating cho sàn công nghiệp
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |

