Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
30mm Flat Bar hàn thép Decking Grating hiện đại bề mặt sáng
| Quá trình sản xuất: | hàn |
|---|---|
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
30mm Thép sàn sàn Grating thanh phẳng quá trình hàn nóng kẽm
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
Chức năng chống ăn mòn Chức năng chống trượt cho môi trường khắc nghiệt
| Product Technology: | Machine pressure welding and manual production |
|---|---|
| Bearing Bar Pitch: | 30mm, 40mm, 50mm, Etc |
| Load Bearing Capacity: | Heavy Duty |
30MM Đường đệm thép không gỉ sàn công nghiệp
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
Hot Galvanized Smooth Silver bar grating mesh với 30mm Flat Bearing Bar
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
3mm Đẹp gạch sàn thép sáng với 30mm Cross Bar
| Quá trình sản xuất: | hàn |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| loại thanh: | thanh phẳng |
YB/T4001.1-2007 Thang đo 30mm thép không trượt sàn với bề mặt sáng
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
YB/T4001.1-2007 Mạng lưới lưới thanh chuẩn cho công nghiệp
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
3mm hàn thép sàn sàn Grating bền nóng kẽm thanh phẳng
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Kể từ năm 1990 Gạch sàn bằng thép không gỉ bằng loại thanh phẳng
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |

